Vitabu

KARIBU KATIKA KONA HII YA VITABU

Mpenzi msomaji licha ya kuandaa masomo, Mungu amenijalia kipawa cha uandishi wa vitabu. Mpaka sasa nimeandika na kuchapisha vitabu viwili. Kitabu cha kwanza ni “Njia kumi za Kibiblia za kumpata mwezi wa maisha” cha 2006 na cha pili ni “Ruhusu mapenzi ya Mungu yatimie kuhusu mwenzi wa maisha” cha 2010. 

Mpaka sasa mke wangu pamoja nami tumeandika vitabu zaidi ya sita lakini havijachapishwa. Vitabu hivi tumeandika juu ya maeneo yafuatayo;

Damu ya Yesu, Roho Mtakatifu, Vita vya Kiroho, Maombi, Uchumba, Wanawake.

Tuamshukuru Mungu, baba wa Bwana wetu Yesu Kristo aliyetujalia neema hii na kipawa hiki. Ni imani yetu kwamba, Bwana Yesu atafanikisha uchapishaji wa vitabu hivi kwa ratiba yake.  

Hakika nimethibitisha Mungu akiponya maisha ya watu hasa vijana kupitia vitabu tulivyoviandika.  Naam suala la uandishi wa vitabu lina gharama kubwa  kimuda na kifedha pia. Hivyo ukiweza na ukiona vema, naomba shiriki pamoja nasi baraka hizi za uandishi kwa kuchangia gharama za uchapishaji wa vitabu hivi.

Kama upo tayari kugharamia sehemu ya gharama hizi tafadhali wasiliana nami kwa simu au email. Kuwasiliana nami bonyeza link hii https://sanga.wordpress.com/about/

Hata sasa Flora (Mrs), pamoja nami tunaendelea na uandishi wa vitabu vingine.  Tunaomba maombi yako mpendwa.

Bwana wangu na akubariki, maombi yako ni ya muhimu sana katika huduma hii. 

22 Comments »

  1. 1
    anipa Ngogo Says:

    Bwana Yesu Asifiwe!
    Ninachukuwa nafasi hii kumshukuru Mungu kwa kunijalia uzima na afya.Mpendwa katika Bwana wetu Yesu Kristo pole kwa kazi ya Bwana.Mimi ni kijana ambaye nimeokoka na ninamtukia Mungu, sijapata mwenzi wa maisha, na nilipokuwa katika mtandao nimekutana na semina za aina yake zenye kunitia nguvu katika maisha yangu na zaidi katika kumtumikia Mungu.

    Kwasababu ya mafunzo haya niliyoyapata ninaomba kujua ni mikoa ipi ambako umevipeleka vitabu vyako. Moja kati ya vitabu kichonivuta ni “Njia kumi za kibiblia zitakazo kusaidia kumjua na kumpata mwenzi
    wako katika maisha yako” na “Matumizi ya damu ya Yesu katika kurejesha mahusiano yaliyoharibika.
    Mimi ninaishi mkoa wa Iringa,Wilaya ya Makete. Hivyo ninaomba kujulishwa ili niweze kuvifuata.
    Asante kwa kazi njema Mungu akubariki na akupiganie katika kazi hii ngumu unayoifanya.

  2. 2
    Eford Kitwe Says:

    Nakusalimu katika jina Yesu.
    Mimi niko Kigoma Tanzania nitapataje kitabu kiitwacho MATUMIZI YA DAMU YA YESU KRISTO?Na ni bei gani?
    Nimatumaini yangu nitafanikiwa.
    Mungu akubariki
    Eford Kitwe

  3. 3
    George M. Simon Says:

    naomba munitumie kitabu cha maombi kupitia s.l.p 5 Monduli arusha

  4. 4
    PAUL MEELA Says:

    NAOMBA UNITUMIE KITABU CHA UCHUMBA URAFIKI HADI NDOA
    S L P 586 MOSHI CHUO CHA UALIMU SINGACHINI

  5. 5
    Happynus Pilula Says:

    Namshukuru Mungu kwa kazi nzuri anayoifanya na wewe. Hakika amedhamiria kufanya yaliyo mengi nawe. Kubali kwenda katika neneo lake analo kuambia. Nimefurahishwa sana na picha ya vita vya kiroho, hiyo picha niliiona mwezi huu mwanzoni, lakini zilikuwa ni flying jets. nami nilikuwa katika jet ya upande w kulia tukiilinda ya kati isishambuliwe.
    Mungu akubariki na akutie mafuta mapya uzidi kuenenda katika njia yake ukitenda yaliyo yake.

  6. 7
    claude sambi Says:

    Jina la bwana lihimidiwe kwani hakuna mfalme kama yeye,katika kila jambo tumsifu na kumwabudu

  7. 8
    jimmy Says:

    kufundisha vijana nikuokoa taifa kwani vijana ndio nguzo ya taifa lolote. Mungu akutie nguvu kwa kazi yako nzuri.

  8. 10
    ERICK MREMA Says:

    mungu akubariki kwa hii huduma

  9. 11
    Grace Jengo Says:

    Bwana Yesu asifiwe kaka sanga na dada flora,

    Nilikuwa naulizia kuhusu hivyo vitabu kwa hapa dar es salaam ,vinapatikana wapi?na ni kiasi cha pesa ningependa kusoma vitabu vyako vina nibariki sana…yani Mungu aendelee kuwatumia ili muwe watumishi wazuri kila wakati Amen!

    tafadhari nahitaji kujua

    • 12
      sanga Says:

      Tunashukuru kwa maombi yako dada Grace, kwa hapa Dar vitabu vinapatikana kwa wauzaji wa kujitegemea pale ubungo na pia kanisa la EAGT Sinza kwenye duka la nje la vitabu, waweza nitumia namba yako ya simu kupitia 0755816800 then nitakutumia namba za wauzaji wa vitabu hao.
      Bwana akubariki.

  10. 13
    Malipo Lukandamiza Mbalanga Says:

    Mungu awa bariki sana, nauzika sana moyoni mwangu sababu nakuwa mbali sipati mafundisho yako, nilikuwa nabarikiwa sana ikiwezekana kuwa nanitumia na mimi mafundisho kwenye mtandandao. Mungu awa bariki mpaka mushangae. Amen.

  11. 15
    Joram Yona Says:

    MUNGU akuinue SANA Mtumishi.

  12. 17
    Zakayo Says:

    God bless you all!

  13. 19
    apostle john talai Says:

    amen

  14. 20
    apostle john talai Says:

    nimependa sana

  15. 21
    vivian lema Says:

    Nabarikiwa sana na mafundisho yako,ubarikiwe mwalimu


RSS Feed for this entry

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: